Accessories

Suppor Analog SD, HD IPC (H.264/H.265, Decode, Support IPC 8MP), Suppart Analog HD (AHD 5MP; CVI and TVI 8MP), Stop by step IPC test, quickly locate faiture., ONVIF highty compatible., TDR Function (Time and Domain Range)., Real time operation prompt., 12V/1A power output, Single 100M network port, capable of detecting packet lost, monitoring network flow, Data Monitor, 4.0 inch all viewing angle display, 800x480 resolution, 16.7M color, Swing keyboard input, QWERTY, Changeable Li-polymer battery, battery working time 5 hours, With rubber protection layer; Dual LED torch, Digital Multimeter Optional., Soffware upgrade online.,

฿ 9,933 ฿ 9,933
฿ 8,939 ฿ 8,939 -10%
สินค้าหมด

หัว Fast Connecter FC Type, For Video Converter (1 แพค มี 10 ตัว)

฿ 680 ฿ 680
฿ 612 ฿ 612 -10%

Smart PoE Switch10port, RJ45 Down link(POE)x8(10/100Mbps), SFPX1/RJ45 Up linkx2(10/100/1000Mbps), Brandwidth:7.6Gbps, 6KV lightning protection, Support IEEE 802.3af/at protocol, Power input: AC110V~240 / 120W / 50~60Hz, Size: 187*139*43mm

฿ 4,138 ฿ 4,138
฿ 3,724 ฿ 3,724 -10%

HA-RACK6U04, กว้าง 540mm x สูง 310 mm x ลึก 450 mm, มีถาดอุปกรณ์ 1 ชิ้น, มีฝาด้านหน้า / เปิดข้างซ้าย-ขวา มีกุญแจเก๊ะ

฿ 3,290 ฿ 3,290
฿ 2,961 ฿ 2,961 -10%

HDMI cable15m, 4K / 60 Hz, Bandwidth: 18Gbps / 32 audio track

฿ 205 ฿ 205
฿ 185 ฿ 185 -10%
฿ 680 ฿ 680
฿ 612 ฿ 612 -10%

ใช้ได้กลับ HV-RJ45H, HV-RJ45, HV-RJ45 (CAT6)

฿ 647 ฿ 647
฿ 582 ฿ 582 -10%

ปลอกหุ้มหัวแลน RJ45, ใช้สำหรับเข้าหัวสายแลน CAT5E/CAT 6, ปกป้อง และถนอมหัวแลน RJ45, ผลิตจากพลาสติก PVC เกรดพิเศษ คุณภาพดี, ขายถุงละ 50 ตัว

฿ 90 ฿ 90
฿ 81 ฿ 81 -10%

หัวแลน RJ45 แบบทะลุ สำหรับ LAN CAT 5e ใช้กับเครื่องมือ HG-RJ45-PLIERS (ขายถุงละ 50 ตัว)

฿ 42 ฿ 42
฿ 38 ฿ 38 -10%

SFP MODULE, Full-duplex optical transceiver module, Single-mode fiber transmission, up to 10KM transmission, 1310nm laser & PIN photo detector, Up to 10G data links, ESD protection , Dual fiber LC optical port, working wavelength 1310nm, Built-in digital diagnostics , Working voltage 3.3V, ใช้กับ DF5700-24G-4TF

฿ 3,552 ฿ 3,552
฿ 3,197 ฿ 3,197 -10%

HV-RJ45 หัวแลน  สำหรับสาย CAT6, Jack RJ-45 ตัวผู้, หัวแลน RJ-45 (ขายถุงละ 10 ตัว)

฿ 52 ฿ 52
฿ 47 ฿ 47 -10%

แข็งแรง..แกร่ง..ทน ท้าชนสถานการณ์, บล็อคกันน้ำอเนกประสงค์, ยี่ห้อ : hiview, วัสดุ : พลาสติก ABS, กว้าง : 105 mm., ยาว : 105 mm., ลึก : 60 mm., สี : ขาว-เทา

฿ 45 ฿ 45
฿ 41 ฿ 41 -9%

อุปกรณ์ส่งสัญญาณ Wifi 5Ghz ระยะไกล 1KM (Wireless Bridge) รองรับการทำงาน 4 โหมด Gateway mode, Super WDS mode Repeater, AP mode

฿ 5,900 ฿ 5,900
฿ 5,310 ฿ 5,310 -10%

หม้อแปลง 12V 1000 mA Switching Type

฿ 222 ฿ 222
฿ 200 ฿ 200 -10%

HDMI cable5, 4K/60Hz, Bandwidth: 18Gbps/32 audio track

฿ 512 ฿ 512
฿ 461 ฿ 461 -10%

HDMI cable3, 4K/60Hz, Bandwidth: 18Gbps/32 audio track

฿ 277 ฿ 277
฿ 249 ฿ 249 -10%

HDMI cable10, 1080P Full HD / 30 Hz, Bandwidth: 10.2Gbps / 8 audio track

฿ 1,152 ฿ 1,152
฿ 1,037 ฿ 1,037 -10%

เม้าไร้สาย hiview สำหรับ DVR / NVR / Computer, Wrieless Mouse 2.4GHz สำหรับ คอมพิวเตอร์ / แลปท็อป / เครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด DVR-NVR , ระยะการใช้งานไกลถึง 14 เมตร , Plug and Play เชื่อมต่ออัจฉริยะ , DPI Switch (Speed Adjustable), ปุ่ม เปิด-ปิด, ไฟ LED แสดงสถานะ , Power Input DC1.5V (ถ่าน AA), วัสดุ ABS, ขนาด 150x65x40 มม., น้ำหนัก 110 กรัม

฿ 492 ฿ 492
฿ 443 ฿ 443 -10%

หัวแปลง SC to FC (แปลงเพื่อใช้กับ Video Convertor), แปลงเพื่อใช้กับสาย Fiber Optic ชนิดหัวสำเร็จ (HFB-SM1C), เพื่อใช้กับ Video Convertor

฿ 308 ฿ 308
฿ 277 ฿ 277 -10%

เครื่องมือเข้าและตรวจเช็ค หัว RJ45, 1 ชุดประกอบด้วย, คีมย้ำ X1, คีมปอกสาย X1, ตัวเช็คสัญญาณ X1, ชุดย้ำสาย X1, ซองผ้าอย่างดี X1

฿ 926 ฿ 926
฿ 833 ฿ 833 -10%

Media Converter Rang 3KM, 10/100/1000Mbps, Single-mode single core fiber converter, Rang 3KM, 10/100/1000 Mbps part A+part B =one pair

฿ 2,420 ฿ 2,420
฿ 2,178 ฿ 2,178 -10%

Media Converter Rang 3KM, 10/100/1000Mbps, Single-mode single core fiber converter, Rang 3KM, 10/100/1000 Mbps part A+part B =one pair

฿ 2,420 ฿ 2,420
฿ 2,178 ฿ 2,178 -10%

Media Converter Rang 25 KM, 10/100Mbps, Single-mode single core fiber converter, Rang 25KM, 10/100 Mbps part A+part B =one pair

฿ 1,528 ฿ 1,528
฿ 1,375 ฿ 1,375 -10%

Media Converter Rang 20 KM, 10/100/1000Mbps, Single-mode single core fiber converter, Rang 20KM, 10/100/1000 Mbps, part A+part B =one pair

฿ 3,418 ฿ 3,418
฿ 3,076 ฿ 3,076 -10%

Media Converter Rang 20 KM, 10/100/1000Mbps, Single-mode single core fiber converter, Rang 20KM, 10/100/1000 Mbps, part A+part B =one pair

฿ 3,418 ฿ 3,418
฿ 3,076 ฿ 3,076 -10%

Cascade PoE transmission, RJ45 1port 100M PoE ช่องไฟเข้า +2 port 100M PoE ช่องไฟออก, IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3*, IEEE802.3af/a, สายส่งสัญญาณ สาย UTP Cat5e หรือ Cat6 ระยะส่งในการติดตั้ง

฿ 608 ฿ 608
฿ 547 ฿ 547 -10%

IEEE 802.3at and IEEE 802.3af Power, over Ethernet (PoE) Compliant, 8*10/100/1000 Mbps PoE ports/ 2 Gigabit SFP, Provides up to 46 Watts per PoE port, RUN-Ring (Self-healing time

฿ 14,771 ฿ 14,771
฿ 13,294 ฿ 13,294 -10%

ยูพีเอสชนิด LINE INTERACTIVE UPS WITH STABILZER, ควบคุมการทำงานด้วย INTELLIGNT MICROPROCESSOR, มี STABILIZER เพื่อปรับแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติใช้ได้ดีทั่วประเทศ , หน้าจอ DIGITAL LCD DISPLAY แสดงผลได้ถึง 11 สถานะ, มีรูปคลื่นไฟฟ้าขาออกแบน PURE SINEWAVE (ในโหมด AVR), ใช้แบตเตอรรี่ยี่ห้อเดียวกับ UPS จึงทำงานได้ดีกับวงจรภายใน, สามารถสำรองไฟได้ 15-20 นาที (ขึ้นอยู่กับอุปกรณืต่อพ่วง), ระบบ FAST CHARGER ชาร์ตเเบตเตอรรี่ได้เร็วกว่าปกติ 20%, มีช่องเสียบแบบ RJ-45 กันไฟกระชากให้กับ LAN, NETWORK, มีระบบ LIGHTNING & SURGE PROTECH ป้องกันปัญหาฟ้าผ่า, มีระบบ DC START และระบบชาร์ตอัตโนมัติขณะปิดเครื่อง, มีช่องเสียบ USB ตรวจสอบและจัดการผ่านทาง SOFTWARE, ระบบยืดอายุแบตเตอรรี่ INTELLIGENT BATTERY MANAGEMENT, ตัวเครื่องผลิตจากพลาสติกคุณภาพสูง ปลอดภัย ป้องกันไฟดูด, ช่องเสียบไฟแบน UNIVERSAL เสียบได้ทั้งปลั๊กกลมและปลั๊กแบน, มีระบบ NO LOAD SHUTDOWN สั่งการได้จาก SOFTWAE , มีพัดลมระบายอากาศ AUTOMATIC FAN (ขนาด 1500-2000VA), ได้มาตรฐาน มอก. 129-2545 และ ISO9001, EN, รับประกันคุณภาพ 2 ปีเต็ม

฿ 7,553 ฿ 7,553
฿ 6,798 ฿ 6,798 -10%

ยูพีเอสชนิด LINE INTERACTIVE UPS WITH STABILZER, ควบคุมการทำงานด้วย INTELLIGNT MICROPROCESSOR, มี STABILIZER เพื่อปรับแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติใช้ได้ดีทั่วประเทศ , หน้าจอ DIGITAL LCD DISPLAY แสดงผลได้ถึง 11 สถานะ, มีรูปคลื่นไฟฟ้าขาออกแบน PURE SINEWAVE (ในโหมด AVR), ใช้แบตเตอรรี่ยี่ห้อเดียวกับ UPS จึงทำงานได้ดีกับวงจรภายใน, สามารถสำรองไฟได้ 15-20 นาที (ขึ้นอยู่กับอุปกรณืต่อพ่วง), ระบบ FAST CHARGER ชาร์ตเเบตเตอรรี่ได้เร็วกว่าปกติ 20%, มีช่องเสียบแบบ RJ-45 กันไฟกระชากให้กับ LAN, NETWORK, มีระบบ LIGHTNING & SURGE PROTECH ป้องกันปัญหาฟ้าผ่า, มีระบบ DC START และระบบชาร์ตอัตโนมัติขณะปิดเครื่อง, มีช่องเสียบ USB ตรวจสอบและจัดการผ่านทาง SOFTWARE, ระบบยืดอายุแบตเตอรรี่ INTELLIGENT BATTERY MANAGEMENT, ตัวเครื่องผลิตจากพลาสติกคุณภาพสูง ปลอดภัย ป้องกันไฟดูด, ช่องเสียบไฟแบน UNIVERSAL เสียบได้ทั้งปลั๊กกลมและปลั๊กแบน, มีระบบ NO LOAD SHUTDOWN สั่งการได้จาก SOFTWAE , มีพัดลมระบายอากาศ AUTOMATIC FAN (ขนาด 1500-2000VA), ได้มาตรฐาน มอก. 129-2545 และ ISO9001, EN, รับประกันคุณภาพ 2 ปีเต็ม

฿ 7,710 ฿ 7,710
฿ 6,939 ฿ 6,939 -10%

ยูพีเอสชนิด LINE INTERACTIVE UPS WITH STABILZER, ควบคุมการทำงานด้วย INTELLIGNT MICROPROCESSOR, มี STABILIZER เพื่อปรับแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติใช้ได้ดีทั่วประเทศ , หน้าจอ DIGITAL LCD DISPLAY แสดงผลได้ถึง 11 สถานะ, มีรูปคลื่นไฟฟ้าขาออกแบน PURE SINEWAVE (ในโหมด AVR), ใช้แบตเตอรรี่ยี่ห้อเดียวกับ UPS จึงทำงานได้ดีกับวงจรภายใน, สามารถสำรองไฟได้ 15-20 นาที (ขึ้นอยู่กับอุปกรณืต่อพ่วง), ระบบ FAST CHARGER ชาร์ตเเบตเตอรรี่ได้เร็วกว่าปกติ 20%, มีช่องเสียบแบบ RJ-45 กันไฟกระชากให้กับ LAN, NETWORK, มีระบบ LIGHTNING & SURGE PROTECH ป้องกันปัญหาฟ้าผ่า, มีระบบ DC START และระบบชาร์ตอัตโนมัติขณะปิดเครื่อง, มีช่องเสียบ USB ตรวจสอบและจัดการผ่านทาง SOFTWARE, ระบบยืดอายุแบตเตอรรี่ INTELLIGENT BATTERY MANAGEMENT, ตัวเครื่องผลิตจากพลาสติกคุณภาพสูง ปลอดภัย ป้องกันไฟดูด, ช่องเสียบไฟแบน UNIVERSAL เสียบได้ทั้งปลั๊กกลมและปลั๊กแบน, มีระบบ NO LOAD SHUTDOWN สั่งการได้จาก SOFTWAE , มีพัดลมระบายอากาศ AUTOMATIC FAN (ขนาด 1500-2000VA), ได้มาตรฐาน มอก. 129-2545 และ ISO9001, EN, รับประกันคุณภาพ 2 ปีเต็ม

฿ 12,903 ฿ 12,903
฿ 11,613 ฿ 11,613 -10%

USP ชิด LINE INTRACtive WIHT STABILZER, ควบคุมการทำงานอย่างแมนยำด้วย MICROCESSOR, มีระยะ STABIL (AVR) สำหรับปรับแรงด้วยอัตโนมัติ, มีไฟ LED แสดง NORMAL, BETTERY, CHARGE, FAULT, สำรองไฟได้ 15-20 นาที (ขึ้นกับอุปกรณ์พ่วง), มีระบบป้องกันการใช้งานเกินกำลัง (OVERLOAD ALARM), มีเสียงร้องตือน (ALARM) เมื่อสำรองไฟและเมื่อเกิดเครื่องมีปัญหา, มีระบบชาร์ตแบตเตอรี่อัตโนมัติ AUTOMATIC CHARGING, มีระบบ LIGHTNING &SURGE ป้องกันไฟกระชาก ไฟกระโชก, มีระบบ EMI/RFI FILTER ป้องกันสัญญาณไฟฟ้ารบกวน, มีระบบ DC START เปิดใช้งานเครื่องได้ แม้ไม่มีไฟจากต้นทาง, ประหยัดไฟด้วยระบบ NO LOAD SHUTDOWN SYSTEM, มีสายไฟ AC INLET แบบถอดจากตัวเครื่องได้สะดวก, ช่องเสียบไฟแบบ UNIVERSAL เสียบได้ทั้งปลั๊กกลมและปลั๊กแบนได้มาตรฐาน มอก.1291-2553, 2555 และ IS09001:2008, โรงงานผลิตภายใต้มาตรฐานสิ่งแวดล้อม IS014001, EN, รับประกันคุณภาพ 2 ปีเต็ม พร้อมศูนย์บริการทั่วประเทศ,

฿ 0 ฿ 0
฿ 0 ฿ 0 0%
สินค้าหมด

USP ชิด LINE INTRACtive WIHT STABILZER, ควบคุมการทำงานอย่างแมนยำด้วย MICROCESSOR, มีระยะ STABIL (AVR) สำหรับปรับแรงด้วยอัตโนมัติ, มีไฟ LED แสดง NORMAL, BETTERY, CHARGE, FAULT, สำรองไฟได้ 15-20 นาที (ขึ้นกับอุปกรณ์พ่วง), มีระบบป้องกันการใช้งานเกินกำลัง (OVERLOAD ALARM), มีเสียงร้องตือน (ALARM) เมื่อสำรองไฟและเมื่อเกิดเครื่องมีปัญหา, มีระบบชาร์ตแบตเตอรี่อัตโนมัติ AUTOMATIC CHARGING, มีระบบ LIGHTNING &SURGE ป้องกันไฟกระชาก ไฟกระโชก, มีระบบ EMI/RFI FILTER ป้องกันสัญญาณไฟฟ้ารบกวน, มีระบบ DC START เปิดใช้งานเครื่องได้ แม้ไม่มีไฟจากต้นทาง, ประหยัดไฟด้วยระบบ NO LOAD SHUTDOWN SYSTEM, มีสายไฟ AC INLET แบบถอดจากตัวเครื่องได้สะดวก, ช่องเสียบไฟแบบ UNIVERSAL เสียบได้ทั้งปลั๊กกลมและปลั๊กแบนได้มาตรฐาน มอก.1291-2553, 2555 และ IS09001:2008, โรงงานผลิตภายใต้มาตรฐานสิ่งแวดล้อม IS014001, EN, รับประกันคุณภาพ 2 ปีเต็ม พร้อมศูนย์บริการทั่วประเทศ

฿ 0 ฿ 0
฿ 0 ฿ 0 0%
สินค้าหมด

USP ชิด LINE INTRACtive WIHT STABILZER, ควบคุมการทำงานอย่างแมนยำด้วย MICROCESSOR, มีระยะ STABIL (AVR) สำหรับปรับแรงด้วยอัตโนมัติ, มีไฟ LED แสดง NORMAL, BETTERY, CHARGE, FAULT, สำรองไฟได้ 15-20 นาที (ขึ้นกับอุปกรณ์พ่วง), มีระบบป้องกันการใช้งานเกินกำลัง (OVERLOAD ALARM), มีเสียงร้องตือน (ALARM) เมื่อสำรองไฟและเมื่อเกิดเครื่องมีปัญหา, มีระบบชาร์ตแบตเตอรี่อัตโนมัติ AUTOMATIC CHARGING, มีระบบ LIGHTNING &SURGE ป้องกันไฟกระชาก ไฟกระโชก, มีระบบ EMI/RFI FILTER ป้องกันสัญญาณไฟฟ้ารบกวน, มีระบบ DC START เปิดใช้งานเครื่องได้ แม้ไม่มีไฟจากต้นทาง, ประหยัดไฟด้วยระบบ NO LOAD SHUTDOWN SYSTEM, มีสายไฟ AC INLET แบบถอดจากตัวเครื่องได้สะดวก, ช่องเสียบไฟแบบ UNIVERSAL เสียบได้ทั้งปลั๊กกลมและปลั๊กแบนได้มาตรฐาน มอก.1291-2553, 2555 และ IS09001:2008, โรงงานผลิตภายใต้มาตรฐานสิ่งแวดล้อม IS014001, EN, รับประกันคุณภาพ 2 ปีเต็ม พร้อมศูนย์บริการทั่วประเทศ,

฿ 1,888 ฿ 1,888
฿ 1,699 ฿ 1,699 -10%

ตู้สวิทช์บอร์ดติดตั้งภายนอกอาคาร เพื่อใช้สำหรับการติดตั้งชุดอุปกรณ์ไฟฟ้า/กล้องวงจรปิด ฯลฯ, ผลิตด้วยเหล็กพ่นด้วยสีกันสนิมอย่างดี, มีขนาดมาตรฐาน เหมาะสำหรับงานติดตั้งภายนอกอาคาร, มีระบบล๊อคตู้ด้วยกุญแจ พร้อมช่องระบายอากาศ 2 ด้าน, สำหรับเก็บงานให้สวยงามเรียบร้อยอย่างช่างมืออาชีพ

฿ 1,465 ฿ 1,465
฿ 1,318 ฿ 1,318 -10%

HDMI Extender / Lam / Network / Fiber Optic, HG-HDML120 Extender-RX, Support video resolution up to 1920*1080@60Hz, Transmits, HDMI video and audio and mouse up to 120m (CAT5E/6), Support TCP/TP (Lan Network) & Fiber Oftic

฿ 3,598 ฿ 3,598
฿ 3,238 ฿ 3,238 -10%

HDMI Extender / Lam / Network / Fiber Optic, HG-HDML120 Extender, Support video resolution up to 1920*1080@60Hz, Transmits, HDMI video and audio and mouse up to 120m (CAT5E/6), Support TCP/TP (Lan Network) & Fiber Oftic

฿ 7,026 ฿ 7,026
฿ 6,323 ฿ 6,323 -10%

ตัวแปลงสัญญาณสำหรับกล้อง IP Cam+PoE, PoE Synthesis Separation Converter, Support IEEE802.af/at, Maximum transmission distance: 220m

฿ 254 ฿ 254
฿ 229 ฿ 229 -10%

หัว Fast Fiber (SC) สำหรับ Media Convertor, FC Connector SC Type, Fast Fiber Connector (For Video Converter), FC Connector (1 แพ็ค /10 ตัว)

฿ 641 ฿ 641
฿ 577 ฿ 577 -10%
สินค้าหมด

HV-RJ45 หัวแลน, Jack RJ-45 ตัวผู้, หัวแลน RJ-45 (ขายถุงละ 100 ตัว)

฿ 365 ฿ 365
฿ 329 ฿ 329 -10%

สายไฟเบอร์ออฟติคแบบสำเร็จ ยาว 300 เมตร/ม้วน, SC-SC Single-mode 1 core 300M

฿ 2,678 ฿ 2,678
฿ 2,410 ฿ 2,410 -10%

สายไฟเบอร์ออฟติคแบบสำเร็จ ยาว 250 เมตร/ม้วน, SC-SC Single-mode 1 core 250M

฿ 2,298 ฿ 2,298
฿ 2,068 ฿ 2,068 -10%

สายไฟเบอร์ออฟติคแบบสำเร็จ ยาว 200 เมตร/ม้วน, SC-SC Single-mode 1 core 200M

฿ 1,882 ฿ 1,882
฿ 1,694 ฿ 1,694 -10%

สายไฟเบอร์ออฟติคแบบสำเร็จ ยาว 150 เมตร/ม้วน, SC-SC Single-mode 1 core 150M

฿ 1,552 ฿ 1,552
฿ 1,397 ฿ 1,397 -10%

สายไฟเบอร์ออฟติคแบบสำเร็จ ยาว 100 เมตร/ม้วน, SC-SC Single-mode 1 core 100M

฿ 1,178 ฿ 1,178
฿ 1,060 ฿ 1,060 -10%

สายไฟเบอร์ออฟติคแบบสำเร็จ ยาว 50 เมตร/ม้วน, SC-SC Single-mode 1 core 50M

฿ 974 ฿ 974
฿ 877 ฿ 877 -10%

HD Video Balun 5.0mp@200M, Single Port HD Analog Video Passive UTP Balun

฿ 143 ฿ 143
฿ 131 ฿ 131 -8%

ตู้สวิทช์บอร์ด เพื่อใช้สำหรับการติดตั้งชุดอุปกรณ์ไฟฟ้า/กล้องวงจรปิด ฯลฯ, ผลิตด้วยเหล็กพ่นด้วยสีกันสนิมอย่างดี, มีขนาดมาตรฐาน เหมาะสำหรับงานติดตั้งภายในอาคาร, มีระบบล๊อคตู้ด้วยกุญแจ พร้อมช่องระบายอากาศ 2 ด้าน, สำหรับเก็บงานให้สวยงามเรียบร้อยอย่างช่างมืออาชีพ

฿ 1,427 ฿ 1,427
฿ 1,284 ฿ 1,284 -10%

BUZZER ALARM DC 12V

฿ 162 ฿ 162
฿ 146 ฿ 146 -10%

ตู้แร็คสำหรับเก็บอุปกรณ์ ยึดผนัง, มีช่อง Service ด้านข้าง 2 ด้าน, ด้านหน้าเป็นกระจกใส, มีกุญแจล็อคตู้, มีถาดรอง 1 ชั้น, วัสดุเป็นเหล็ก แข็งแรง ทนทาน, ขนาด กว้าง 55.5 ซม. , สูง 32.5 ซม. , ลึก 46.5 ซม.

฿ 4,646 ฿ 4,646
฿ 4,181 ฿ 4,181 -10%

Standrad Rack Computer

฿ 6,814 ฿ 6,814
฿ 6,133 ฿ 6,133 -10%

สายแลนภายนอก Double jacket + Sling 0.505MM(AWG24), 5.20mm PVC, 6.50mm PE

฿ 13,832 ฿ 13,832
฿ 12,449 ฿ 12,449 -10%

สายแลนภายนอก Double jacket, 0.505MM, (AWG24), 5.20mm PVC, 6.50mm PE, มีขนาด 100 เมตร

฿ 2,306 ฿ 2,306
฿ 2,075 ฿ 2,075 -10%

สายแลนภายในอาคาร 0.505 MM(AWG24), 5.20 mm PVC มีขนาด 100 เมตร

฿ 1,860 ฿ 1,860
฿ 1,674 ฿ 1,674 -10%

หัว Fast Fiber (FC) สำหรับ Video Convertor, FC Connector FC Type, Fast Fiber Connector (For Video Converter), FC Connector (1 แพ็ค /10 ตัว)

฿ 580 ฿ 580
฿ 522 ฿ 522 -10%

HF-VC402-FCSM Video Converter 2 ช่อง (FO to BNC), Fiber Video Converter, Support 2Ch Video in 2 in 1 (CVBS/AHD/TVI/CVI), Support Resolution 1080P, Single Mode, Rang 0-20Km, Simplex FC Type, Black Color With NO Logo

฿ 4,921 ฿ 4,921
฿ 4,429 ฿ 4,429 -10%

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ PoE, Splitter สำหรับกล้อง IP เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพพร้อมไฟเลี้ยงจาก Hub Switch PoE, สำหรับกล้อง IP ชนิดธรรมดาที่ไม่มี PoE,  Network devices at 10/100/1000Mbps, Auto-sensing power drawn from 802.3af power source, Supplies power up to 12.9 watts, Adjustable output DIP switch for 12V adjustable output, Automatically detects PoE terminals

฿ 636 ฿ 636
฿ 572 ฿ 572 -10%

อุปกรณ์แปลงสัญญาณสำหรับกล้องระบบ AHD และ TVI Passive Video Balan Support, D1/960H/AHD/CVI/TVI., TVI 250M. , AHD 250M-300M., CVI 250M-300M Built-in 2KV Surge protection. / 25 cm length cable. , Built-in 15KV Electrostatic Discharge.

฿ 478 ฿ 478
฿ 430 ฿ 430 -10%

อุปกรณ์แปลงสัญญาณสำหรับกล้องระบบ AHD และ TVI Passive Video Balan Support D1/960H/AHD/CVI/TVI., TVI 250M. , AHD 250M-300M. , CVI 250M-300M Video Input 1Vp-p 75Ohms No power required

฿ 410 ฿ 410
฿ 369 ฿ 369 -10%

ตัวขยายสัญญาณ 4 in 1, PASSIVE VIDEO BALAN 300M., (AHD/CVI) PASSIVE VIDEO BALAN 200M. , (TVI)Support max 1080P , สายยาว 14ซม.

฿ 126 ฿ 126
฿ 114 ฿ 114 -10%

Power supply output 18Ch. Power input AC110V~-240V Power output DC12V/20A

฿ 4,704 ฿ 4,704
฿ 4,234 ฿ 4,234 -10%

Power supply output 9Ch., Power input AC110V~-220V, Pwer output DC12V/10A.

฿ 2,832 ฿ 2,832
฿ 2,549 ฿ 2,549 -10%

เครื่องป้องกันไฟตกไฟเกิน หยุด 1 นาที 220 V 10 A, ป้องกันไฟเกิน 245V ไฟตก 195V, มีระบบตรวจสอบไฟก่อนจ่ายออกในครั้งต่อไป

฿ 1,668 ฿ 1,668
฿ 1,501 ฿ 1,501 -10%

หม้อแปลง 12V 5000 mA Switching Type

฿ 908 ฿ 908
฿ 817 ฿ 817 -10%

หม้อแปลง 12V 2000 mA Switching Type

฿ 430 ฿ 430
฿ 387 ฿ 387 -10%

หม้อแปลง 12V 1000 mA Switching Type หม้อแปลง 12V 1000 mA Switching Type

฿ 222 ฿ 222
฿ 200 ฿ 200 -10%

Mic Cabon, (ปรับกันเสียงหอนได้), ขนาดเล็ก ซ่อนได้, (ไม่รวม Adaptor)

฿ 326 ฿ 326
฿ 293 ฿ 293 -10%

HGC-8FC20 Video Converter 8CH, Fiber Video Converter, Support 8Ch Video in, 4 in 1 (CVBS/AHD/TVI/CVI), Support Resolution 1080P - Single Mode, Rang 0-25Km - Simplex FC Type, Black Color With NO Logo

฿ 14,242 ฿ 14,242
฿ 12,818 ฿ 12,818 -10%

HGC-4FC20 Video Converter 4CH, Fiber Video Converter, Support 4Ch Video in, 4 in 1 (CVBS/AHD/TVI/CVI), Support Resolution 1080P, Single Mode - Rang 0-25Km, Simplex FC Type - Black Color With NO Logo

฿ 6,652 ฿ 6,652
฿ 5,987 ฿ 5,987 -10%

HG-FWP ต่อตรง สายFiber Optic แบบ SC Type ชนิดกันน้ำ

฿ 163 ฿ 163
฿ 147 ฿ 147 -10%

Cascade PoE transmission, support cascade 5 times, RJ45 port (yellow): PD port (PoE); support IEEE802.3af/t, protocal; compatible 48V switch (non-standard RJ45 port (blue): PSD port (PoE), RJ45 connector: Connect the RJ45 port of local network, devices ( IPC / AP ) DC port: DC 12V 1A

฿ 1,426 ฿ 1,426
฿ 1,283 ฿ 1,283 -10%

สาย RG6 128 / 90% / 75 ohm - Shield 128 เส้น, Aluminium Shield 90%, Original PV Jacket, ความยาว ม้วนละ 100M - Black Jacket

฿ 1,102 ฿ 1,102
฿ 991 ฿ 991 -10%

สาย RG6 128 / 90% / 75 ohm Shield 128 เส้น Aluminium Shield 90% Original PV Jacket ความยาว ม้วนละ 300 เมตร Black Jacket

฿ 3,310 ฿ 3,310
฿ 2,979 ฿ 2,979 -10%

สาย RG6 128 / 90% / 75 ohm, Shield 128 เส้น Aluminium Shield 90%, Original PV Jacket - ความยาว ม้วนละ 500 เมตร, Black Jacket

฿ 5,516 ฿ 5,516
฿ 4,964 ฿ 4,964 -10%

สาย RG6 128 / 95% / 75 ohm / Power - Copper 21%, Shield 128 เส้น Aluminium Shield 95%, Original PV Jacket, ความยาว ม้วนละ 100M, Black Jacket

฿ 2,174 ฿ 2,174
฿ 1,957 ฿ 1,957 -10%

สาย RG6 128 / 95% / 75 ohm / Power, Copper 21% - Shield 128 เส้น, Aluminium Shield 95%, Original PV Jacket , ความยาว ม้วนละ 300M, Black Jacket

฿ 6,520 ฿ 6,520
฿ 5,868 ฿ 5,868 -10%

สาย RG11 144 / 99% / 75 ohm, Copper 35% - Shield 144 เส้น, Aluminium Shield 99%, Original PV Jacket, ความยาว ม้วนละ 500 M, Black Jacke

฿ 7,574 ฿ 7,574
฿ 6,817 ฿ 6,817 -10%

สาย RG6 144 / 95% / 75 ohm / Sling, Copper 35% - Shield 144 เส้น, Aluminium Shield 95%, Original PV Jacket, ความยาว ม้วนละ 500 M, Black Jacket

฿ 10,868 ฿ 10,868
฿ 9,781 ฿ 9,781 -10%

สายแลนภายในอาคาร 0.505 MM(AWG24),5.20 mm PVC ความยาว 300 เมตร/ม้วน

฿ 5,582 ฿ 5,582
฿ 5,023 ฿ 5,023 -10%

สายแลนภายในอาคาร 0.505 MM(AWG24),5.20 mm PVC ความยาว 500 เมตร/ม้วน

฿ 9,304 ฿ 9,304
฿ 8,374 ฿ 8,374 -10%

สายแลนภายในอาคาร, 0.505 MM(AWG24),5.20 mm PVC, ความยาว 300 เมตร/ม้วน

฿ 6,916 ฿ 6,916
฿ 6,224 ฿ 6,224 -10%

สายแลนภายในอาคาร 0.505 MM(AWG24),5.20 mm PVC ความยาว 500 เมตร/ม้วน

฿ 11,526 ฿ 11,526
฿ 10,373 ฿ 10,373 -10%
Powered by MakeWebEasy.com