HG-FMS3A /HG-FMS3B อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic

คุณสมบัติสินค้า:

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber optic (SFP) 3 Km., SFP module (Single), Mode 1 core magabit fiber module., SC-SC, Rang 3 Km. 10/100/1000Mbps, Part A + Part B = one pair

Share

หมวดหมู่ : Accessories For IPC

Share

  • อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber optic (SFP) 3 Km.
  • SFP module (Single)
  • Mode 1 core magabit fiber module.
  • SC-SC, Rang 3 Km. 10/100/1000Mbps
  • Part A + Part B = one pair

สินค้าเกี่ยวข้อง

Powered by MakeWebEasy.com
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้